ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆ 2021ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿದೆ: ಮಿಷನರಿಗಳನ್ನು ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಕರೆತರುವದು ಮುಖ್ಯ ಉದ್ದೇಶ

367

ಲೂಸಿಯಾನಾ: ಯೇಸುಕ್ರಿಸ್ತನ ಸುವಾರ್ತೆಯನ್ನು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಹರಡಲು ಬಯಸುವ ಮಿಷನರಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಯಾಣ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಲಾಭೋದ್ದೇಶವಿಲ್ಲದ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಸಂಘಟನೆಯಾದ “ಏವಿಯೇಷನ್ ಮಿನಿಸ್ಟ್ರಿ” ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಮೊದಲ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ವಿಮಾನಯಾನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿದ್ಧತೆ ನಡೆಸಿದೆ.

ಪ್ರಸ್ತುತ ಲೂಯಿಸಿಯಾನದ ಶ್ರೆವೆಪೋರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜೂದಾ-1 ಈಗಾಗಲೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಗುಂಪಿನ ಮಿಷನರಿಗಳನ್ನು ವಿಪತ್ತು ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಮಿಷನ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಖಾಸಗಿ ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿ ತಲುಪಿಸಿದೆ. “ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದಿಂದ, ಜುದಾ-1 ಅನ್ನು ಖಾಸಗಿ ಘಟಕದಿಂದ ನಿಜವಾದ ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುವುದು” ಎಂದು ಜುದಾ-1ರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಎವೆರೆಟ್ ಆರನ್ ‘ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ’ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಇದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು, ಜೂದಾ-1 ಫೆಡರಲ್ ಏವಿಯೇಷನ್ ​​ಅಡ್ಮಿನಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿತ್ತು. ಇದು ನಮ್ಮನ್ನು ಡೆಲ್ಟಾ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುವ ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಮಟ್ಟೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತದೆ. ಸಚಿವಾಲಯವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಿಷನರಿಗಳ ಸಣ್ಣ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಸಣ್ಣ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು 2021 ರ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ವಿಮಾನಯಾನವು ನೂರಾರು ಜನರನ್ನು ಸಾಗಿಸಬಲ್ಲ ದೊಡ್ಡ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಜೂದಾ-1 ರ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕಾಗಿ, ಮಿಷನರಿಗಳು ವಿಮಾನ ದರವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು, “ಯಾವುದೇ ಸಾಮಾನು ಶುಲ್ಕ ಅಥವಾ ಸರಕು ಶುಲ್ಕವಿಲ್ಲ.”

“ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ನಾವು ಮೂರು ಅಥವಾ ನಾಲ್ಕು ದೊಡ್ಡ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನಿನ್ನೆಯ ತನಕ, ನಾವು ಈಗ ಬೋಯಿಂಗ್ 767-200ER ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಇದು 238 ಪ್ರಯಾಣಿಕರನ್ನು ಹೊತ್ತೊಯ್ಯಲಿದ್ದು, ವಿಶ್ವದ ಎಲ್ಲೆಡೆಯೂ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. 30 ಟನ್ ಸರಕು ಸಾಗಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು. “ಹೊಸ ಮಾನದಂಡಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ಯುಎಸ್ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತದ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಮತ್ತು ಜೂಡ್-1 ನಡುವೆ ಇನ್ನೂ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳಿವೆ.

“ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳು ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಮಗೆ ಅಧಿಕೃತ ಮಾರ್ಗಗಳು ಅಗತ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಆರನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಆದ್ದರಿಂದ, ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ, ನಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವಾಗ ನಾವು ಹೋಗಬಹುದು… ಇತರರು ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಕೆಲವು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು; ನಾವು ಅದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ”

Leave A Reply

Your email address will not be published.